in

Badilisha Link za Muziki Kutoka Tovuti Moja Kwenda Nyingine

Njia hii ni bora sana kwa wasanii au sambazaji wa muziki kupitia mtandao

Ukweli ni kwamba muziki mzuri unapendwa na kila mtu, uwe ni kijana ua hata mzee lazima kwa namna moja ama nyingine unapenda kusikiliza muziki.

Kuliona hili leo nimekuletea makala fupi sana ambayo itaweza kusaidia kwa kiasi kikubwa wewe mpenzi wa muziki au hata msanii, au mtengenezaji wa muziki ambaye unasambaza nyimbo zako kwa njia ya mtandao.

Badilisha Link za Muziki Kutoka Tovuti Moja Kwenda Nyingine

Kupitia makala hii nitakuonyesha hatua kwa hatua jinsi ya kuweza kubadilisha link ya muziki kutoka kwenye mtandao mmoja kwenda kwenye mtandao mwingine kwa urahisi ndani ya sekunde mbili.. Kitu cha muhimu hakikisha unayo Internet kwenye simu au kompyuta yako na moja kwa moja utakuwa upo tayari kusikiliza nyimbo yoyote kupitia mtandao wowote unaopendelea.

Hatua za Kufuata

Kwa kuanza unatakiwa kutembelea tovuti ya odesli, baada ya hapo utaweza kuona sehemu ya kuweka link kwa juu kabisa ya tovuti hiyo.

Badilisha Link za Muziki Kutoka Tovuti Moja Kwenda Nyingine

Baada ya hapo sasa chukua link kutoka mtandao wowote unao sambaza muziki, kwa mfano YouTube, Spotify, Apple Music au mtandao wowote. kisha moja kwa moja paste kwenye sehemu ya kuweka link kwenye tovuti ya odesli.

Hizi Hapa Njia (6) za Bure za Kuanzisha Soko la Mtandaoni

Badilisha Link za Muziki Kutoka Tovuti Moja Kwenda Nyingine

Baada tu ya kuweka link moja kwa moja utaweza kuona list ya mitandao mingine ambao inayo nyimbo hiyo, unaweza kusikiliza nyimbo au download nyimbo kutoka kwenye mtandao wowote kati ya iliyo ainishwa kwa kubofya link husika.

Njia hii inaweza kumsaidia sana msanii kushare nyimbo yake kupitia mitandao ya kijamii, huku akitoa ruhusa kwa nyimbo hiyo kusikilizwa kwenye mtandao wowote unao sambaza muziki.

Na hiyo ndio njia rahisi ya kuweza kusambaza au kubadilisha link ya muziki kutoka mtandao mmoja kwenda mtandao mwingine. Natumaini njia hii inaweza kusaidia sana kwa wale wenye uhitaji. Mpaka siku nyingine endelea kutembelea Tanzania Tech kila siku.

Amani Joseph

Written by Amani Joseph

Tanzania Tech tumejikita kuhakikisha hupitwi na habari yoyote ya teknolojia, endelea kuwa nasi tufuate kwenye mitandao ya kijamii.

Toa Maoni Hapa

Kumbuka ni Muhimu Kuandika Jina Halisi na Barua Pepe, Vigezo na Masharti Kuzingatiwa.