in

Hivi Unayo Akaunti ya Instagram..? Unajua ni Aina Gani..?

Tunawatakia Sikukuu njema ya Eid El Fitri….

Instagram akaunti yako

Ukweli ni kuwa baada ya kuona video hii nimewaza sana na kusema ni kweli kwamba Tanzania Bado tuko nyuma sana kwenye maswala ya teknolojia. Unaweza kudhani kuwa inawezekana sababu kitu kinajulikana na watu wengi au kwa sababu wewe unakitumia, basi na watu wengine huwenda wanakifahamu lakini ukweli ni kuwa bado tuna kazi ya ziada kuelimisha watu kuhusu maswala ya Teknolojia hasa hapa kwetu Tanzania.

Je wewe kwa upande wako unaonaje..? akaunti yako ni Junior au Saving Akaunti tuambie kwenye maoni hapo chini. Tuna watakia wote sikukuu njema ya Eid el Fitri.

Microsoft Yathibitisha Kutaka Kununua TikTok kwa Marekani
Amani Joseph

Written by Amani Joseph

Tanzania Tech tumejikita kuhakikisha hupitwi na habari yoyote ya teknolojia, endelea kuwa nasi tufuate kwenye mitandao ya kijamii.

Maoni 3

Toa Maoni Hapa

Toa Maoni Hapa

Kumbuka ni Muhimu Kuandika Jina Halisi na Barua Pepe, Vigezo na Masharti Kuzingatiwa.