in

Kampuni za Simu Kuanza Usajili wa Laini kwa Kutumia Alama za Vidole

Sasa usajili wa laini za simu kuboreshwa zaidi kwa kuongeza alama za vidole

Hivi karibuni kampuni za simu za hapa Tanzania zita anza kufanya usajili mpya wa laini za simu kwa kutumia alama za vidole au fingerprint.

Kwa mujibu wa Taarifa hizi ambazo tumezipata kupitia SMS kutoka kampuni mbalimbali za simu ni kuwa, sehemu hiyo itakuwa kuwa kama sehemu ya ziada ili kuongeza usalama zaidi wa mwenye laini. Yani pale mtu atakapo amua kusajili laini itambidi awe na kitambulisho na itabidi pia anaye sajili aweke alama zake za vidole kwa ajili ya usalama zaidi.

Hata hivyo kwa mujibu wa taarifa kutoka kampuni mbalimbali za simu za hapa Tanzania usajili huo wa kutumia alama za vidole unategemewa kuanza rasmi tarehe 5 mwezi wa pili mwaka huu 2018 (5/2/2018) na utaratibu huu utakua ni utaratibu ambao utatumiwa na kampuni zote zinazo sajili laini kwa ajili ya huduma za simu za mkononi hapa Tanzania. Kupata taarifa zaidi tafadhali tembelea wakala wa huduma za wateja wa kampuni ya laini unayo tumia.

Kwa habari zaidi za teknolojia hakikisha una download App yetu mpya ya Tanzania Tech kupitia Play Store na vilevile tembelea channel yetu ya Tanzania Tech kupitia Youtube ili uweze kujifunza zaidi mambo yote ya teknolojia kwa njia ya Video.

Instagram Yaleta Sehemu ya Kutengeneza Pesa Kupitia IGTV
Amani Joseph

Written by Amani Joseph

Tanzania Tech tumejikita kuhakikisha hupitwi na habari yoyote ya teknolojia, endelea kuwa nasi tufuate kwenye mitandao ya kijamii.

Maoni 9

Toa Maoni Hapa
  1. Hapa sijapata ufafanuzi zaidi, ni kwa watumiaji wote waliosajiliwa au ni kwa watumiaji wapya? Au wote kwa pamoja, wa zamani na wapya ambao wanaendelea kusajiliawa??
    Naombeni mnifafanulie tafadhali.

  2. Nahitaji Msaada wa kupata link ya fingerprint Tanzania Kwa huduma ya usajili wa lain, naomba unitumie message upande wa lain ya vodacom no,0746456299

  3. Kusajili laini kwa kutumia dole gumba ni sh, ngapi? Kwa maana kila mtu ana bei yake tunaomba ufafanuzi maana imekuwa biashara kubwa sana kwa wenzetu kama kuna malipo tujuwe kama ni bure nako tujuwe lakini pia mamlaka husika isimamie au itoe bei elekezi

Toa Maoni Hapa

Kumbuka ni Muhimu Kuandika Jina Halisi na Barua Pepe, Vigezo na Masharti Kuzingatiwa.