in

Program ya Android ya Tanzania Tech Yaja Hivi Karibuni

Program ya Android ya Tanzania Tech Yaja Hivi Karibuni

Hivi karibuni tegemea kuona App ya Tanzania Tech kwenye Play Store ikiwa ni mfululizo wa hatua ya kwanza wa kufanya kampuni ya media ya Ttech kujulikana Afrika Mashariki, Programu hiyo itakuja kwa wenye mifumo ya Android kwanza na baadae kuja kwa watumiaji wa iOS pia kwa kutumia sehemu maalumu iliyopo kwenye programu hiyo utaweza kutumia application hiyo bila kuwa na internet.

Hii ni habari njema kwa wapenda teknolojia wa afrika mashariki, hata hivyo application hiyo inategemewa kuingia sokoni tarehe 20 mwezi wa 4 2016.

Hizi Hapa Apps Muhimu kwaajili ya Mwezi wa Ramadhani
Amani Joseph

Written by Amani Joseph

Tanzania Tech tumejikita kuhakikisha hupitwi na habari yoyote ya teknolojia, endelea kuwa nasi tufuate kwenye mitandao ya kijamii.

Toa Maoni Hapa

Kumbuka ni Muhimu Kuandika Jina Halisi na Barua Pepe, Vigezo na Masharti Kuzingatiwa.